BABA WA KAMBO ABAKA WATOTO WAKE, MMOJA APATA MIMBA HUKO PEMBA::

BABA WA KAMBO ABAKA WATOTO WAKE, MMOJA APATA MIMBA HUKO PEMBA::

Baba wa kambo abaka watoto wake mmoja apata mimba PembaSee more

Baba wa kambo abaka watoto wake mmoja apata mimba Pemba

FULL VIDEO: BABA AKIFANYA MAPENZI NA MTOTO WAKE.See more

FULL VIDEO: BABA AKIFANYA MAPENZI NA MTOTO WAKE.

DUNIA IMEKWISHA! BABA ABAKA WATOTO WAKE 3, MMOJA APATA MIMBA, MAMA Mzazi Asimulia MAZITO...See more

DUNIA IMEKWISHA! BABA ABAKA WATOTO WAKE 3, MMOJA APATA MIMBA, MAMA Mzazi Asimulia MAZITO...

Baba wa mtoto aliyefariki kwa ajali ya maji"Ajali ilitokea wazazi tukiwepo hatujui nini kilitokea"See more

Baba wa mtoto aliyefariki kwa ajali ya maji'Ajali ilitokea wazazi tukiwepo hatujui nini kilitokea'

MTOTO WA MYAKA 12 APEWA MIMBA NA BABA YAKE NCHINI CONGO (WAKAMATWA WAKII....)See more

MTOTO WA MYAKA 12 APEWA MIMBA NA BABA YAKE NCHINI CONGO (WAKAMATWA WAKII....)

PWANI BABA AWABAKA WATOTO WAKE WAWILI MMOJA AMFANYA MKE MAMA WA KAMBO KUHUSISHWASee more

PWANI BABA AWABAKA WATOTO WAKE WAWILI MMOJA AMFANYA MKE MAMA WA KAMBO KUHUSISHWA

Baba Abaka mwanae hadi kumpatia mimbaSee more

Baba Abaka mwanae hadi kumpatia mimba

BABA ABAKA WATOTO 'WAKE' WAWILI KWA MPIGO, ANASWA, WATOTO Wasimulia A-Z..See more

BABA ABAKA WATOTO 'WAKE' WAWILI KWA MPIGO, ANASWA, WATOTO Wasimulia A-Z..

UKATILI! BABA AWABAKA WATOTO WAKE WATATU, MMOJA AMPA MIMBASee more

UKATILI! BABA AWABAKA WATOTO WAKE WATATU, MMOJA AMPA MIMBA

BABA WA KAMBO WANABAKA SANA WATOTOSee more

BABA WA KAMBO WANABAKA SANA WATOTO

INASIKITISHA:BABA AWACHINJA WATOTO WAKE PACHA MBELE YA MTOTO WAKE WA MIAKA 6 AKISHUHUDIASee more

INASIKITISHA:BABA AWACHINJA WATOTO WAKE PACHA MBELE YA MTOTO WAKE WA MIAKA 6 AKISHUHUDIA

BABA ASHIKILIWA KWA TUHUMA ZA KUMBAKA MTOTO WAKESee more

BABA ASHIKILIWA KWA TUHUMA ZA KUMBAKA MTOTO WAKE

MBINU MBADALA ZITAKAZOTUWEZESHA KUPUNGUZA VISA VYA MIMBA ZA MAPEMASee more

MBINU MBADALA ZITAKAZOTUWEZESHA KUPUNGUZA VISA VYA MIMBA ZA MAPEMA

TAFADHARI USIANGALIE HII VIDEO KAMA UNAPENDA KUOGELEA😭😭😭😭😭See more

TAFADHARI USIANGALIE HII VIDEO KAMA UNAPENDA KUOGELEA😭😭😭😭😭

Njoo upendeze kwa bie poa nguo zote zipo wakubwa kwa watoto By ONEY PAMBA KALISee more

Njoo upendeze kwa bie poa nguo zote zipo wakubwa kwa watoto By ONEY PAMBA KALI

MUNGU WANGU! BABA MZAZI ABAKA WATOTO WAKE 5 KWA ZAMU, ALIWATISHIA KUWACHINJA WAKISEMA..See more

MUNGU WANGU! BABA MZAZI ABAKA WATOTO WAKE 5 KWA ZAMU, ALIWATISHIA KUWACHINJA WAKISEMA..

MTOTO ALIYEBAKWA NA BABA YAKE, RC MAKONDA AHUSISHWA, MTUHUMIWA ATAMBA...See more

MTOTO ALIYEBAKWA NA BABA YAKE, RC MAKONDA AHUSISHWA, MTUHUMIWA ATAMBA...

NILINIPEWA UJAUZITO NA BABA YANGU/MAMA NILIISHI NAE KAMA MKE MWENZANGUSee more

NILINIPEWA UJAUZITO NA BABA YANGU/MAMA NILIISHI NAE KAMA MKE MWENZANGU

MTOTO ANAYEDAIWA KUBAKWA NA BABA YAKE MZAZI AELEZA MKASA MZIMASee more

MTOTO ANAYEDAIWA KUBAKWA NA BABA YAKE MZAZI AELEZA MKASA MZIMA

BABA WA KAMBO.See more

BABA WA KAMBO.

События